TPS Moshi Newsroom

Latest News

Ceremonies, training milestones, visits and achievements from Tanzania Police School, Moshi.

  • 23 stories
  • Updated 5 Oct 2026
  • 3 topics
UJUMBE WA WAKUFUNZI KUTOKA MISRI WAWASILI TPS MOSHI Top story 15 photos

UJUMBE WA WAKUFUNZI KUTOKA MISRI WAWASILI TPS MOSHI

Picha mbalimbali zikimuonyesha Komandanti wa Shule ya Polisi Tanzania Moshi, SACP Ramadhan A. Mungi, wakati wa mapokezi ya ujumbe wa Wakufunzi kutoka Jamhuri ya Kiarabu ya Misri, leo tarehe 05/10/2026.

Read the full story
WASTAAFU WATAKIWA KUWA KIELELEZO

WASTAAFU WATAKIWA KUWA KIELELEZO

Mkuu wa Wilaya ya Moshi mkoani Kilimanjaro, GODFREY MZAVA, amewataka wastaafu wa Jeshi la Polisi kuwa kielelezo chema katika maisha yao baada ya kustaafu utumishi wa umma.

SACP MUNGI AFUNGA MAFUNZO YA TCPC NTA LEVEL 05 4

SACP MUNGI AFUNGA MAFUNZO YA TCPC NTA LEVEL 05

Leo tarehe 21/08/2026, picha mbalimbali za Commandant wa Shule ya Polisi Tanzania Moshi, SACP Ramadhani A. Mungi, wakati wa kufunga Mafunzo ya TCPC NTA Level 05. Wahitimu: Wanaume 15, Wanawake 7, Jumla 22.

TUMIENI ELIMU YENU KUKABILIANA NA CHANGAMOTO ZA TEKNOLOJIA

TUMIENI ELIMU YENU KUKABILIANA NA CHANGAMOTO ZA TEKNOLOJIA

Commandant wa Shule ya Polisi Tanzania – Moshi, SACP Ramadhan A. Mungi, amewataka wanafunzi wa Elimu ya Juu IAA–TPS Moshi kutumia elimu wanayoipata chuoni hapa ili kukabiliana na changamoto zinazoletwa na maendeleo ya teknolojia…

KIKAO CHA KAMATI YA PAMOJA YA KIUFUNDI TPS-MOSHI NA IAA 2

KIKAO CHA KAMATI YA PAMOJA YA KIUFUNDI TPS-MOSHI NA IAA

Shule ya Polisi Tanzania (TPS) Moshi leo tarehe 01 Julai 2026 imefanya kikao cha Kamati ya Pamoja ya Kiufundi (Joint Technical Committee) kwa ajili ya kujadili uendeshaji wa programu za masomo zinazotekelezwa kwa ushirikiano kati ya TPS-Moshi na Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA)…

CP RAMADHANI KINGAI AFUNGA KIKAO CHA UCHUNGUZI WA KISAYANSI

CP RAMADHANI KINGAI AFUNGA KIKAO CHA UCHUNGUZI WA KISAYANSI

Leo, tarehe 05/06/2026 Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) Ramadhan Kingai amefunga kikao kazi cha kuwajengea uwezo washiriki 215 wa Kamisheni ya Uchunguzi wa Sayansi ya Jinai kutoka mikoa, wilaya na vikosi mbalimbali nchini…

ACP KISALO AONGOZA ROUTE MARCH 3

ACP KISALO AONGOZA ROUTE MARCH

Leo tarehe 06/06/2026, Mkufunzi Mkuu wa Shule ya Polisi Tanzania Moshi na Kaimu Mkuu wa Utawala, ACP Omary Kisalo, ameongoza zoezi la Route March lililowashirikisha wakufunzi wote wa Shule ya Polisi Tanzania Moshi…

Hafla ya kuwaaga makamishna wastaafu wa Jeshi la Polisi TPS-MOSHI 3

Hafla ya kuwaaga makamishna wastaafu wa Jeshi la Polisi TPS-MOSHI

Mkuu wa jeshi la Polisi Tanzania IGP Camillus Mongoso Wambura, makamishna watatu waliostaafu, Kamishna mstaafu Faustine Shilogile, Kamishna mstaafu Benedict Wakulyamba na Kamishna mstaafu Albert Nyamhanga wakiwa kwenye picha ya pamoja na Waziri wa mambo ya ndani Mhe Patrobas Paschal Katambi wakati wa hafla ya kuwaaga iliyofanyika Shule ya Polisi Moshi…

Official announcements

Admissions, training and recruitment notices from TPS Moshi, with forms and documents to download.

See all announcements

Have a story to share?

Ceremonies, visits, achievements — tell the TPS Moshi media desk.

Contact the media desk